Đoàn thanh niên thị trấn Thọ Xuân tổ chức Đại hội hội LHTT Việt Nam thih trấn Thọ Xuân khoá Ii, Nhiệm kỳ 2024-2029
Dự và chỉ đạo Đại hội có Đ/c Lê Thị Thanh Tâm - UV BTV Huyện ủy, Bí thư Đảng ủy thị trấn; chị Nguyễn Thị Bích Phương- HUV, UV BTV tỉnh đoàn, Bí thư Huyện Đoàn, Chủ tịch Hội LHTN Việt Nam huyện; đồng chí Nguyễn Hữu Tấn - Phó Bí thư Thường trực Đảng uỷ, CT HĐND thị trấn; đồng chí Lê Văn Hoàn - Phó Bí thư, Chủ tịch UBND thị trấn; Tham dự Đại hội có các đồng chí trong BTV Đảng ủy,Thường trực HĐND - UBND - CTUB MTTQ thị trấn; đại diện các ngành, đoàn thể thị trấn và 51 đại biểu chính thức dự Đại hội đại diện cho hơn 1600 thanh niên trong toàn thị trấn.
(Chị Lê Thị Oanh phát biểu khai mạc Đại hội đại biểu Hội LHTN Việt Nam thị trấn Thọ Xuân lần thứ VI, nhiệm kỳ 2024 2029)
Sau hai phiên làm việc nghiêm túc, khẩn trương, Đại hội đã hiệp thương chọn cử 13 anh, chị vào Uỷ ban Hội LHTN Việt Nam thị trấn Thọ Xuân khoá II, nhiệm kỳ 2024 - 2029; hiệp thương chọn cử chị Lê Thị Oanh giữ chức Chủ tịch Hội LHTN Việt Nam thị trấn khoá II; hiệp thương chọn cử Đoàn đại biểu tham dự Đại hội đại biểu Hội LHTN Việt Nam huyện Thọ Xuân lần thứ VI, nhiệm kỳ 2024 - 2029 gồm 02 đại biểu chính thức và 01 đại biểu dự khuyết.
Một số hình ảnh của đại hội
Đài truyền thanh thị trấn Thọ Xuân
Tin cùng chuyên mục
-
HUYỆN THỌ XUÂN: TIẾP NHẬN KINH PHÍ HỖ TRỢ XÂY DỰNG NHÀ Ở
22/07/2024 00:00:00 -
Chỉ thị của Ban thường vụ tỉnh ủy về cuộc vận động hỗ trợ xây dựng nhà ở cho hộ nghèo, hộ gia đình chính sách, hộ còn khó khăn về nhà ở trên địa bàn tỉnh thanh hóa trong 02 năm 2024-2025
17/05/2024 00:00:00 -
BÀI TUYÊN TRUYỀN VỀ PHÒNG CHỐNG NGỘ ĐỘC THỰC PHẨM VÀ CÁC BỆNH TRUYỀN QUA THỰC PHẨM
23/04/2024 00:00:00 -
Đoàn thanh niên thị trấn Thọ Xuân tổ chức Đại hội hội LHTT Việt Nam thih trấn Thọ Xuân khoá Ii, Nhiệm kỳ 2024-2029
16/03/2024 00:00:00
Đoàn thanh niên thị trấn Thọ Xuân tổ chức Đại hội hội LHTT Việt Nam thih trấn Thọ Xuân khoá Ii, Nhiệm kỳ 2024-2029
Dự và chỉ đạo Đại hội có Đ/c Lê Thị Thanh Tâm - UV BTV Huyện ủy, Bí thư Đảng ủy thị trấn; chị Nguyễn Thị Bích Phương- HUV, UV BTV tỉnh đoàn, Bí thư Huyện Đoàn, Chủ tịch Hội LHTN Việt Nam huyện; đồng chí Nguyễn Hữu Tấn - Phó Bí thư Thường trực Đảng uỷ, CT HĐND thị trấn; đồng chí Lê Văn Hoàn - Phó Bí thư, Chủ tịch UBND thị trấn; Tham dự Đại hội có các đồng chí trong BTV Đảng ủy,Thường trực HĐND - UBND - CTUB MTTQ thị trấn; đại diện các ngành, đoàn thể thị trấn và 51 đại biểu chính thức dự Đại hội đại diện cho hơn 1600 thanh niên trong toàn thị trấn.
(Chị Lê Thị Oanh phát biểu khai mạc Đại hội đại biểu Hội LHTN Việt Nam thị trấn Thọ Xuân lần thứ VI, nhiệm kỳ 2024 2029)
Sau hai phiên làm việc nghiêm túc, khẩn trương, Đại hội đã hiệp thương chọn cử 13 anh, chị vào Uỷ ban Hội LHTN Việt Nam thị trấn Thọ Xuân khoá II, nhiệm kỳ 2024 - 2029; hiệp thương chọn cử chị Lê Thị Oanh giữ chức Chủ tịch Hội LHTN Việt Nam thị trấn khoá II; hiệp thương chọn cử Đoàn đại biểu tham dự Đại hội đại biểu Hội LHTN Việt Nam huyện Thọ Xuân lần thứ VI, nhiệm kỳ 2024 - 2029 gồm 02 đại biểu chính thức và 01 đại biểu dự khuyết.
Một số hình ảnh của đại hội
Đài truyền thanh thị trấn Thọ Xuân